Bạn đang xem: Lich bong dá hom nay

Lịch đá bóng Bang nam Úc
LịchKQ

06:30 Adelaide University SC?-?Playford thành phố Patriots


Lịch soccer Hạng B giải con trẻ Y
LịchKQ

20:00 Parma U20?-?Venezia F.C. Youth


Lịch đá bóng Paulista C Brazil
LịchKQ

01:00 Uniao Suzano AC SP?-?Esporte Clube Sao Jose SP

01:00 CA Votuporanguense SP?-?Comercial-SP

01:00 Capie Warrero?-?Marilia Ac

01:00 EC Sao Bernardo/SP?-?Noroeste


Lịch đá bóng Cúp giang sơn Hy Lạp
LịchKQ

23:00 Panathinaikos?-?Lamia


Lịch đá bóng Cúp Luxembourg
LịchKQ

01:00 CS Petange?-?Etzella Ettelbruck

01:00 Progres Niedercorn?-?F91 Dudelange

01:00 UN Kaerjeng 97?-?Fola Esch

01:00 FC Schifflange 95?-?Racing Union Luxemburg


Lịch soccer Mexico U20
LịchKQ

21:00 Monterrey U20?-?Atlas U20

21:00 San Luis U20?-?Pumas U20

21:00 Club America U20?-?Leon U20


Lịch soccer POL WD1
LịchKQ

01:00 AZS UJ Krakow (w) ?-?APLG Gdansk (w)


Lịch đá bóng Latvita
LịchKQ

22:30 Metta/LU Riga?-?FK Spartaks Jurmala


Lịch đá bóng ngoại hạng Nigeria
LịchKQ

22:00 Sunshine Stars FC?-?Rivers United

22:00 Akwa United?-?Nasarawa United

22:00 Heartland FC?-?Plateau United

22:00 Katsina United?-?Shooting Stars SC

22:00 Kwara United?-?Abia Warriors

22:00 Lobi Stars?-?Gombe United

22:00 Niger Tornadoes FC?-?Enugu Rangers International

22:00 Remo Stars?-?Akwa Starlets


Lịch soccer Hạng 3 nhân tình Đào Nha
LịchKQ

02:15 CD Mafra?-?CD Tondela


Lịch soccer Cúp Liên Đoàn Guatemala
LịchKQ

00:00 CD Puerto de Iztapa?-?Coban Imperial

00:15 Santa Lucia Cotzumalguapa?-?Malacateco

04:00 CD Achuapa?-?Xelaju MC

04:00 Guastatoya?-?C.S.D. Comunicaciones

04:00 CSD Municipal?-?Nueva Concepcion

07:00 Antigua GFC?-?CSD Solola


Lịch soccer Hạng độc nhất Síp
LịchKQ

21:00 Ethnikos Achnas FC?-?Omonia Nicosia FC


Lịch soccer Giải con trẻ Đan Mạch
LịchKQ

18:00 Randers FC Reserve?-?Silkeborg IF Reserve


Lịch trơn đá bạn nữ Romania
LịchKQ

15:00 CSM Alexandria (w)?-?Heniu Prundu Bargaului (w)

15:00 Fairplay Bucuresti (w)?-?Vasas Odorhei (w)

15:00 ASU Politehnica Timisoara (W)?-?Olimpia Cluj (w)

15:00 Piros Security (w)?-?FCM Targu Mures (w)

15:00 Universitatea Galati (w)?-?Independenta Baia Mare (w)

15:00 Banat Girls (w)?-?CSS Targoviste (w)


Lịch bóng đá Hạng 2 Mỹ
LịchKQ

18:00 Alashkert B Martuni?-?Lernayin Artsakh


Lịch soccer Vô địch Paraibano Brazil
LịchKQ

06:15 Nacional de Patos PB?-?Botafogo PB

06:15 Sousa PB?-?Campinense


Lịch bóng đá Play-off Ecuador
LịchKQ

07:00 Tecnico Universitario?-?Delfin SC

00:30 Independiente Jose Teran?-?Deportivo Cuenca

03:00 Orense SC?-?Liga Dep. Universitaria Quito

05:30 9 de Octubre?-?Guayaquil đô thị

08:00 Barcelona SC(ECU)?-?Gualaceo SC


Lịch đá bóng Vô địch U17 Đức
LịchKQ

22:00 Reutlingen(U17)?-?Hoffenheim U17


Lịch đá bóng Hạng nhất người vợ Thổ Nhĩ Kỳ
LịchKQ

16:00 Yabancilar (w)?-?Kayseri Genclerbirligi (W)

16:00 Atasehir Belediyesi (w)?-?Fatih Vatan Spor (w)

18:00 Kocaeli Bayan (w)?-?Kirecburnu (w)


Lịch bóng đá Hạng 1 cô bé Thuỵ Sĩ
LịchKQ

00:00 Fcf Rapid Lugano (w)?-?FC Zurich Frauen (w)

00:00 St Gallen (w)?-?Yverdon (w)

01:00 Grasshopper (w)?-?Servette (w)


Lịch soccer Hạng 2 Thuỵ Sĩ
LịchKQ

01:00 Thalwil?-?USV Eschen Mauren

01:00 FC Paradiso?-?Uzi

01:00 Wohlen?-?Koniz

01:00 Baden?-?FC Tuggen

01:00 FC Gossau?-?FC Linth 04

01:00 FC Wettswil Bonstetten?-?FC Balzers

01:00 FC Naters?-?La Sarraz-Eclepens

01:15 FC Martigny Sports?-?Bulle


Lịch đá bóng Honduras
LịchKQ

08:00 CD Motagua?-?Honduras Progreso

08:00 Platense?-?Marathon

08:00 Real Sociedad Tocoa?-?CD Olimpia

08:00 Real Espana?-?CD Victoria

08:30 CD Vida?-?Lobos UPNFM


Lịch bóng đá U19 Pháp
LịchKQ

20:00 Amiens U19?-?Caen U19

20:00 Lyon U19?-?SochauxU19

20:00 Bourg Peronnas U19?-?Troyes U19


Lịch đá bóng Hạng 2 Ả Rập Xê Út
LịchKQ

01:45 Al-Riyadh?-?Al Taraji

01:45 Al-Arabi(KSA)?-?Al Qaisoma


Lịch soccer Cúp tổ quốc Slovenia
LịchKQ

21:00 NK Bravo?-?Domzale


Lịch đá bóng Dự bị Ai-Len
LịchKQ

02:00 Dungannon Swifts Reserves?-?Carrick Rangers Reserves


Lịch soccer Hạng 2 Paraguay
LịchKQ

05:15 Sportivo Luqueno?-?3 De Febrero


Lịch đá bóng Portugal U23 Cup
LịchKQ

21:00 Maritimo U23?-?Portimonense U23


Lịch nhẵn đá cô bé Trung Quốc
LịchKQ

13:14 Sichuan (w)?-? HeNan Huishang (w)

13:14 ShanXi Oya (w)?-?Beijing Beikong (w)

15:00 Jiangsu Wuxi (w)?-?Changchun Masses Properties (w)

15:30 Shanghai RCB (w)?-?Guangdong Meizhou Huijun (w)

15:30 Wuhan Jianghan (w)?-?Shandong Ticai (w)


Lịch đá bóng Cúp QG Slovakia
LịchKQ

00:30 FK Senica?-?Spartak Trnava


Lịch đá bóng U21 Nga
LịchKQ

20:00 Dinamo Moscow Youth?-?Chertanovo Moscow Youth


Lịch soccer Italia Primavera
LịchKQ

17:00 Pescara Youth?-?AC Milan U20

19:00 Fiorentina U20?-?Spal U19

19:00 Sampdoria Youth?-?Sassuolo U20

20:00 Juventus U20 ?-?Empoli U20

21:00 AS Roma U20?-?Napoli U20

21:00 Atalanta U20?-?Genoa U20


Lịch bóng đá Ngoại Hạng Iraqi
LịchKQ

19:30 Newroz SC(IRQ)?-?Al Zawraa

19:30 Baghdad?-?Al Qasim thể thao Club

02:00 Al Shorta?-?Al Sinaah


Lịch bóng đá Vô địch U19 Đức
LịchKQ

16:00 SSV Ulm U19?-?SV Darmstadt U19

23:00 Kaiserslautern U19?-?Saarbrucken U19

23:30 FC Astoria Walldorf U19?-?Hoffenheim U19


Lịch bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út
LịchKQ

01:35 Al-Draih?-?Al-Nahdha

01:35 Al-Kawkab?-?Al-Orubah

02:00 Al Wehda Mecca?-?Hajer


Lịch soccer Cúp đất nước Argentina
LịchKQ

01:35 Ferrol Carril Oeste?-? Uhl Que Sa


Lịch đá bóng Vô địch nước nhà Thụy Điển
LịchKQ

00:00 Linkopings (w)?-?Hammarby (w)

00:00 Orebro (w)?-?Umea IK (w)

00:00 Pitea IF (w)?-?IFK Kalmar (w)

00:00 FC Rosengard (w)?-?AIK Solna (w)

00:00 Vittsjo GIK (w)?-?Djurgardens (w)


Lịch soccer Bóng đá khoanh vùng Đức
LịchKQ

18:00 Hamburger SV (Youth)?-?Hannover 96 Am

19:00 Holstein Kiel II?-?Werder Bremen (Youth)

22:59 VfB Eichstatt?-?TSV Buchbach

23:15 SV Schalding Heining?-?TSV 1860 Rosenheim

00:00 TSV Steinbach Haiger?-?VfB Stuttgart II

00:00 SC Eltersdorf?-?TSV Rain Am Lech

00:00 Wuppertaler?-?Uerdingen KFC 05

00:00 FV Illertissen?-?Unterhaching

00:00 FC Augsburg II?-?TSV Aubstadt

00:30 Alemannia Aachen?-?Koln Am


Lịch bóng đá Vô địch Mato grosso vì chưng Sul
LịchKQ

02:00 SER Chapadao/MS?-?Costa Rica MS


Lịch đá bóng Ngoại hạng Sudan
LịchKQ

23:30 Al-Hilal Omdurman?-?Amal Atbara


Lịch soccer VCK U17 Châu Âu
LịchKQ

17:00 Kosovo U17?-?Ukraine U17

20:00 Italy U17?-?Poland U17


Lịch bóng đá Cúp Qatar QFA
LịchKQ

02:00 Al-Khuraitiat?-?Muaidar SC

02:00 Al Markhiya?-?Umm Salal


Lịch bóng đá Hạng 4 Ý
LịchKQ

20:00 Ligorna?-?Derthona

20:00 Sambenedettese?-?Vastogirardi

20:00 AS Ostia Mare?-?Team Nuova Florida

20:00 ASD Biancavilla?-?Acireale

20:00 Real Agro Aversa?-?FC Lamezia Terme

20:00 Borgo San Donnino?-?ASD Sasso Marconi

20:00 ASD Flaminia Civita Castellana?-?Unipomezia

20:00 Arzachena?-?ASD Muravera

20:00 Cassino?-?Gladiator

20:00 Insieme Formia?-?Atletico Uri

20:00 Trapani?-?ASD Troina

20:00 Asd Pineto Calcio?-?SSD Porto D’Ascoli

20:00 USD Lavello?-?Nardo

20:00 ASD Licata?-?Cittanovese

20:00 SS Nola 1925?-?Rotonda

20:00 SCD Progresso Calcio?-?Ghivizzano


Lịch soccer Hạng 1 cô bé Bỉ
LịchKQ

Xem thêm: Kinh Nguyệt Không Ra Được - Nguyên Nhân Đau Bụng Kinh Không Ra Máu Là Gì

00:00 Moldavo (w)?-?Gent B (w)

00:00 ASE de Chastre (w)?-?Oud Heverlee Leuven II (w)

00:00 Anderlecht II (w)?-?Famkes Merkem (w)

01:00 Ladies Genk B (w)?-?KV Mechelen (w)

01:00 KSKV Zwevezele (w)?-?KVK Tienen (w)

01:15 Kontich FC (w)?-?RAEC Mons (w)

01:30 Royal FC Liege (w)?-?Wuustwezel (w)


Lịch soccer Cúp quốc gia Hungary
LịchKQ

01:00 Gyori ETO?-?Ferencvarosi TC


Lịch soccer San Marino
LịchKQ

02:15 SP Domagnano?-?San Giovanni

02:15 Fiorentino?-?SP La Fiorita

02:15 Folgore/Falciano?-?SP Libertas

02:15 AC Juvenes?-?Tre Fiori


Lịch soccer Hạng 4 ba Lan
LịchKQ

20:00 Podlasie Biala Podlaska?-?Wisla Sandomierz

22:00 Miedz Legnica II?-?LKS Goczalkowice Zdroj

22:00 MKS Kluczbork?-?Zaglebie Lubin B

22:00 Gwarek Tarnowskie Gory?-?Lechia Zielona Gora

22:30 Lechia Tomaszow Mazowiecki?-?Wikielec


Lịch bóng đá Libyan
LịchKQ

04:00 Darnes?-?Al Akhdar


Lịch soccer hạng độc nhất vô nhị Séc
LịchKQ

22:59 Bohemians 1905?-? Hradec Kralove

22:59 MFK Karvina?-?Pardubice

22:59 Mlada Boleslav?-?FC Viktoria Plzen

22:59 Banik Ostrava?-?Baumit Jablonec

22:59 Sigma Olomouc?-?Sparta Praha

22:59 Slavia Praha?-?Tescoma Zlin

22:59 Synot Slovacko?-?Slovan Liberec

22:59 Teplice?-?Dynamo Ceske Budejovice


Lịch đá bóng Hạng 2 Chile
LịchKQ

07:30 Deportes Recoleta?-?Santiago Morning

05:00 Melipilla?-?Santiago Wanderers

07:30 Cobreloa?-?Barnechea

07:30 Rangers Talca?-? Deportes Santa Cruz


Lịch bóng đá miền nam nữ nước anh
LịchKQ

20:00 Southampton (w)?-?Portsmouth (w)


Lịch soccer Angola
LịchKQ

22:30 Petro Atletico de Luanda?-?Sagrada Esperanca


Lịch soccer Cúp Montenegro
LịchKQ

21:00 FK Iskra Danilovgrad?-?Decic Tuzi

22:59 FK Buducnost Podgorica?-?FK Sutjeska Niksic


Lịch bóng đá Hạng 2 Séc
LịchKQ

22:00 Vysocina jihlava?-? Chrudim


Lịch bóng đá U19 Hungary
LịchKQ

16:00 ZalaegerzsegTE U19?-?Diosgyor VTK U19


Lịch soccer Hạng 4 Nauy
LịchKQ

20:00 Viking B?-?Brann 2

23:30 Skeid Oslo II?-?Oppsal

00:00 Honefoss BK?-?Raufoss IL B

01:00 Brumunddal?-?Kongsvinger IL B

01:00 Lokomotiv Oslo?-?Grorud B


Lịch bóng đá Cúp Bosnia và Herzegovina
LịchKQ

19:00 FK Igman Konjic?-?Sarajevo

21:00 FK Tuzla City?-?FK Velez Mostar


Lịch bóng đá Cúp Brasil
LịchKQ

05:30 Bahia?-?Azuriz FC

07:30 Remo Belem (PA)?-?Cruzeiro (MG)

07:30 Fluminense RJ?-?Vila Nova

05:00 Goias?-?Bragantino

05:00 Atletico Mineiro?-?Brasiliense

05:00 Fortaleza?-?Vitoria cha

05:00 Tocantinopolis?-?Atletico Paranaense

05:30 Juventude?-?Sao Paulo

05:30 Coritiba PR?-?Santos

07:30 Tombense?-?Ceara

07:30 Portuguesa RJ?-?Corinthians Paulista (SP)

07:30 Ceilandia DF?-?Botafogo RJ


Lịch soccer Cúp QG Israel
LịchKQ

00:30 Hapoel Beer Sheva?-?Maccabi Tel Aviv

00:30 Maccabi Tel Aviv?-?Hapoel Beer Sheva


Lịch đá bóng Vô địch Tây Ban Nha nữ
LịchKQ

22:00 Rayo Vallecano (w)?-?Real Madrid (w)


Lịch bóng đá U19 CH Séc
LịchKQ

15:00 Opava U19?-?Viktoria Plzen U19

17:00 Pardubice U19?-? Marila Pribram U19

18:00 Slavia Praha U19?-?Tescoma Zlin U19


Lịch bóng đá Hạng 2 Đức nữ
LịchKQ

17:30 Nurnberg (w)?-?Herforder SV (w)

19:00 FFC Frankfurt II (w)?-?Wolfsburg II (w)

22:59 Andernach (w)?-?RB Leipzig (w)


Lịch soccer Ngoại hạng Armenia
LịchKQ

18:00 Noravank?-?Urartu

22:00 FC Pyunik?-?BKMA


Lịch đá bóng Cúp FFA Úc
LịchKQ

16:00 Charleston city Blues?-?Warners cất cánh FC

16:00 South Cardiff?-?Lambton Jarvis


Lịch soccer Ngoại hạng Bờ biển khơi Ngà
LịchKQ

22:30 SOL FC Abobo?-?ASEC MIMOSAS


Lịch bóng đá Futsal Italy
LịchKQ

01:00 Pescara Futsal?-?CMB Matera Futsa


Lịch soccer Futsal Tây Ban Nha
LịchKQ

22:59 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal?-?Palma Futsal

22:59 EiPozo Murcia Turistica Futsal?-?Cordoba Futsal

22:59 Jaen Paraiso Interior Futsal?-?F.C.Barcelona Futsal

22:59 Manzanares FS Futsal?-?Levante Futsal

22:59 Inter Movistar Futsal?-?DKV Seguros Zaragoza Indoor So

22:59 Real Betis Futsal?-?Vaidepenas Futsal


Lịch đá bóng Cúp non sông Thổ Nhĩ Kỳ
LịchKQ

00:30 Alanyaspor?-?Sivasspor


Lịch bóng đá Cúp giang sơn Nga
LịchKQ

18:30 Yenisey Krasnoyarsk?-?Rubin Kazan

21:00 Alania Vladikavkaz?-?Zenit St. Petersburg

23:30 CSKA Moscow?-?Spartak Moscow


Lịch bóng đá Cúp Macedonia
LịchKQ

21:00 Pelister Bitola?-?Sileks

21:00 FC Struga Trim Lum?-?FK Makedonija Gjorce Petrov


Lịch soccer Estonia
LịchKQ

21:00 Trans Narva?-?Levadia Tallinn


Lịch đá bóng Cúp đất nước Uzbekistan
LịchKQ

19:00 FK G'ijduvon?-?Do stlik Oltiariq

19:30 Aral Nukus?-?FK Andijon

20:15 Kuruvchi Kokand Qoqon?-?Mashal Muborak

20:30 Sogdiana Jizak?-?Yangiyer


Lịch soccer Bangladesh
LịchKQ

16:00 Muktijoddha SKC?-?Abahani Limited


Lịch soccer Iceland
LịchKQ

01:00 KA Akureyri?-?Leiknir Reykjavik

02:15 Fram Reykjavik?-?KR Reykjavik


Lịch soccer Costa Rica
LịchKQ

07:30 AD San Carlos?-?Guadalupe FC

09:00 Alajuelense?-?Perez Zeledon

03:00 AD Grecia?-?AD Guanacasteca

09:00 Santos De Guapiles?-?Jicaral

09:00 Deportivo Saprissa?-? Herediano

09:00 Sporting San Jose?-?Cartagines Deportiva SA


Lịch đá bóng Hạng 3 Brasileiro
LịchKQ

05:00 ABC RN?-?SC Paysandu Para


Lịch soccer Cameroon
LịchKQ

20:00 The dragon of Yaounde?-?OFTA of Kribi

21:30 Bamboutos de?-?Coton sport

21:30 Fovu Baham?-?Eding sport FC

21:30 New Star De Douala?-?UMS de Loum

21:30 Avion Academy?-?Yafoot FC

22:00 PWD de Bamenda?-?Renaissance Ngoumou


Lịch bóng đá U23 Anh 1.Liga
LịchKQ

19:00 Peterborough United U23?-?Crewe Alexandra U23


Lịch soccer Brazil Campeonato Roraimense
LịchKQ

05:30 Roraima?-?Rio Negro RR

07:15 Sao Raimundo/RR?-?Bare RR


Lịch soccer Cúp quốc gia Romania
LịchKQ

23:30 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe?-?CS Universitatea Craiova


Lịch soccer Ngoại Hạng Uganda
LịchKQ

18:00 BUL FC?-?Kampala đô thị Council FC

20:00 Bright Stars?-?Wakiso Giants FC

20:00 Vipers?-?Gaddafi FC


Lịch soccer U21 Bỉ
LịchKQ

00:30 Racing Genk U21?-?KAA GentU21


Lịch soccer Cúp Liên Đoàn Nhật Bản
LịchKQ

17:00 Consadole Sapporo?-?Kyoto Sanga


Nhận định, soi kèo Independiente vs Aldosivi, 07h30 ngày 20/04
Nhận định, soi kèo Remo vs Cruzeiro, 7h30 ngày 20/4
nhận định, soi kèo Dallas vs Tulsa, 07h30 ngày 20/04
Nhận định, soi kèo Houston Dynamo vs Rio Grande, 07h30 ngày 20/04
Nhận định, soi kèo Platense vs Gimnasia, 7h30 ngày 20/4
Nhận định, soi kèo Fluminense vs Vila Nova, 7h30 ngày 20/4
Nhận định, soi kèo Pachuca vs Puebla, 7h ngày 20/4

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ

Lịch thi đấu bóng đá siêu hạng Anh

Lịch thi đấu bóng đá cụp C1 châu Âu

Lịch thi đấu bóng đá Ligue 1

Lịch tranh tài bóng đá La Liga

Lịch thi đấu bóng đá Serie A

Lịch tranh tài bóng đá Bundesliga

Lịch thi đấu bóng đá quắp C2 châu âu

Lịch tranh tài bóng đá V-League


BXH FIFA (bóng đá nam giới Việt Nam)

XHTuyển QG+/-Điểm

1Bỉ-41828

2Braxin61826

3Pháp71786

4Anh51755

5Argentina121750

6Ý-101740

7Tây Ban Nha171704

8Bồ Đào Nha-211660

9Đan mạch-141654

10 Hà Lan11653

99Việt Nam-131209


BXH FIFA (bóng đá đàn bà Việt Nam)

XHTuyển QG+/-Điểm

1Mỹ-872110

2Thụy Điển782088

3Đức02073

4Netherland122047

5Pháp02038

6Canada602021

7Braxin71978

8Anh01973

9Bắc Triều Tiên01940

10Tây Ban Nha01935

32Việt nam 01657


khamphukhoatphcm.com:Nhận định trơn đá| Tỷ số nhẵn đá| Lịch tranh tài bóng đá| tác dụng bóng đá| Kèo nhà cái| Bongdaso